[ A2 FaMiLy ToGeTher FoReVer ]

We're a Family ! We're the One 4ever ! ~

IndexIndex  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
5 năm rồi , đủ dài để phần người trong mỗi chúng ta lớn thêm 1 chút . Chân trọng những gì mình đã có , cảm ơn tất cả những người bạn của tôi , đã cho tôi những kí ức thật đẹp . Chúc gia đình A2 mãi mãi bên nhau ....... P/s : chúc chú host làm ăn phát đạt , thỉnh thoảng anh còn quay lại gặp gia đình của anh ^^

Share | 

Cảm tưởng về trg` lớp, thầy cô, bè bạn.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Khuê® (aka Zum)
Bang Chủ
Bang Chủ

Đến từ : Nơi có choco, trà c2 táo, bánh bao, màu vẽ, internet, photoshop và kưg yêu :X

Bài gửiTiêu đề: Cảm tưởng về trg` lớp, thầy cô, bè bạn.   Fri Sep 12, 2008 10:16 pm

nói thế thôi chứ đây có khi thành topic nói xấu tập thể =))

tao xin mở đầu bằng việc 3 tầng học có 2 phòng wc 1 nam 1 nữ. hs toàn phải dùng của gv. khó đỡ = =" và cả khó chịu nữa

[ Muốn có 1 chiếc đồng hồ đeo tay .... ]
Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/zum_35_hotfcvn
MyGod
Trưởng Lão
Trưởng Lão

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm tưởng về trg` lớp, thầy cô, bè bạn.   Sat Sep 13, 2008 9:42 am

Tôi thấy nên đổi tên Topic này thành : Cảm tưởng về Lớp Trưởng , thầy cô , bè bạn Há Há !!!!

Xem lý lịch thành viên http://a2forever.forumd.biz
Khuê® (aka Zum)
Bang Chủ
Bang Chủ

Đến từ : Nơi có choco, trà c2 táo, bánh bao, màu vẽ, internet, photoshop và kưg yêu :X

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm tưởng về trg` lớp, thầy cô, bè bạn.   Sat Sep 13, 2008 8:12 pm

= = hn tao sẽ viết văn sến. đc nào có cảm giác mình đc nhắc tới thì đọc. nói chug tùy bọn mày

1. trường

thực ra trg` này chả đem lại cảm giác j` lúc đầu ngoài việc nhờn mặt nhờn danh. nổi tiếng với nhg~ điều tốt-đẹp là Thăng Log.

nhg vào rồi thì cảm giác lạ lắm. thân thân quen quen. có j` đó lạ nhg cũng dek có j` lạ lắm ... :-ss

chỉ ghét mỗi cái là có mỗi cái wc :((

yêu phog trào trg` mình

2. lớp

cái tao vui nhất là vì lớp mình có cô An là cn. nói phải tội chứ nh` khi mình cũng "bà An bà An" thật nhg mà ... :-ss hồi trc đc dạy là ớ đc gọi cô giáo thầy giáo thế đâu nhg mặt dày vẫn gọi, ts, thành quen rồi. "đc" cái chả hiểu sao gọi cô An vậy thấy ngượng mồm

cô An hiền nhờ bọn mày nhờ ? tao thấy cô lúc nào cũng cười. nói chn cười, giảng cười, mà đến lúc mắng thằng Sơn tao thấy hình như cô vẫn cười =)) mắng thì chả ra mắng. nên cũng chả sợ nhg mà chả hiểu sao, nể cô lắm, phục cô lắm và chả muốn làm cô buồn = =

đc cái là cô ăn mặc đẹp và có mắt thẩm mĩ, nh` khi soi đồ của cô mà cả lũ cứ suýt xoa vs nhau. bựa thế =))

3. lớp

tao chơi nh` nhg chả thân nh`

năm ngoái ngồi cạnh V.Trag thi` chơi vs Trag, vs Phương, vs bọn quanh quanh đấy và con D.Linh, thằng Tú.

xog năm nay có 1 vài thay đổi, lại thân hơn vs lũ vịt giời quanh quanh. thấy hợp vs bọn này hơn, đc là mình hơn. lũ-vịt-giời bao gồm cả thằng ỉ và thằng gizmo =))

nhg~ j` tao đã trải qua cug~ chả muốn nói lại, nhg bọn mày nên biết rằng vì nhg~ điều đó nên tao quý trog bọn m` lắm, quý trog lớp mình lắm

tao đang cố hết sức để lấy lại nhiệt huyết, để có cái niềm vui và mog muốn làm liveshow lớp mình .... = = nhg cứ thấy thế nào í. vì thằng Tú đi, vì con M Phg bảo nó chả làm bí thư nữa, mà tao ko chấp nhận đứa nào khác trg lớp mình đứng lên mà chỉ đạo tao. tao sẽ ko nghe, mà tao ko nghe là tao sẽ uể oải. đg nhiên tao uể oải cũng éo lquan j` đâu nhg mà ... tao thấy thể khổ tao lắm

nên nc là ... bg nên có 1 kế hoạch j` đấy đi thì mới kịp đc

ây dà, lại đá sang vụ liveshow rồi zZ

tóm lại, tao chỉ muốn nói là tao rất yêu bọn mày. bg bọn mày rất qutrog đv tao, là 1 phần cs (mà thiếu đi chắc cũng chả sao) và là niềm vui của tao (là lí do tao muốn đến trg`). con Diệu này, e Ngọc này, con Chi, con Hằng, con D Linh, con NA, 2 thằng Ỉ, Gizmo. cám ơn bọn mày. bọn mày có ý nghĩa vs tao phết đấy bọn điên :))

thế nhớ. tao đi lân la spam tiếp đây :x

[ Muốn có 1 chiếc đồng hồ đeo tay .... ]
Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/zum_35_hotfcvn
Maxmara
Chân Sói
Chân Sói

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm tưởng về trg` lớp, thầy cô, bè bạn.   Sat Sep 13, 2008 9:21 pm

Mày viết những dòng này nghe sao mà cảm độg thế...Bây h tao mới thấy đôi lúc tao rất ích kỉ...1 tập thể lớp đoàn kết là do mọi ng` trog lớp cùng gây dựng nên...ngày xưa đến nay tao ko bis dc lớp mjnh` lai vui đến thế,biết nghi~ đến thế nên tao cứ chê ỏg chê eo...Từ ngày lớp có cái 4rum đến h, tao thấy hiểu chúng mày hơn hiểu lớp hơn...ôi sao mà tao lại yêu cái 4rum đến thế...nó đã giúp cho tao đến đc với chúng mày chân thật hơn,hoà đòg hơn và vui vẻ biết chừng nao`...tao đã cười rất nhiều,xúc động rất nhiều (nhưng khóc thj` chưa đến nỗi)...tao mong lớp mjnh` sẽ có 1 liveshow tuyệt vời nhất...iu bọn mày nhìu...iu A2 nhiu`...
Xem lý lịch thành viên
vu thuy linh
Chân Rết
Chân Rết

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm tưởng về trg` lớp, thầy cô, bè bạn.   Sat Sep 13, 2008 9:41 pm

mong sao moi. ngu*o*i se~ dan` nha^n. ra nhu*ng~ dieu` ay' nhie^` ho*n vi` chac' rang` trong lo*p' minh` ko it' nguoi` chua nha^n ra dieu` ay' da^u..........muon' lop' vui muon' moi. nguoi hieu? mjnh` hon hieu? nhau ho*n thi mjnh` cung~ phai? lam` j do' chu*' nhi?............ngo^i` ko ma che ma chan' thi` lam je` dc............. moi. nguoi cung` hd di nao`!!!!!!!!!!
Xem lý lịch thành viên
Maxmara
Chân Sói
Chân Sói

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm tưởng về trg` lớp, thầy cô, bè bạn.   Sat Sep 13, 2008 9:50 pm

Khuê® đã viết:
= = hn tao sẽ viết văn sến. đc nào có cảm giác mình đc nhắc tới thì đọc. nói chug tùy bọn mày

1. trường

thực ra trg` này chả đem lại cảm giác j` lúc đầu ngoài việc nhờn mặt nhờn danh. nổi tiếng với nhg~ điều tốt-đẹp là Thăng Log.

nhg vào rồi thì cảm giác lạ lắm. thân thân quen quen. có j` đó lạ nhg cũng dek có j` lạ lắm ... :-ss

chỉ ghét mỗi cái là có mỗi cái wc :((

yêu phog trào trg` mình

2. lớp

cái tao vui nhất là vì lớp mình có cô An là cn. nói phải tội chứ nh` khi mình cũng "bà An bà An" thật nhg mà ... :-ss hồi trc đc dạy là ớ đc gọi cô giáo thầy giáo thế đâu nhg mặt dày vẫn gọi, ts, thành quen rồi. "đc" cái chả hiểu sao gọi cô An vậy thấy ngượng mồm

cô An hiền nhờ bọn mày nhờ ? tao thấy cô lúc nào cũng cười. nói chn cười, giảng cười, mà đến lúc mắng thằng Sơn tao thấy hình như cô vẫn cười =)) mắng thì chả ra mắng. nên cũng chả sợ nhg mà chả hiểu sao, nể cô lắm, phục cô lắm và chả muốn làm cô buồn = =

đc cái là cô ăn mặc đẹp và có mắt thẩm mĩ, nh` khi soi đồ của cô mà cả lũ cứ suýt xoa vs nhau. bựa thế =))

3. lớp

tao chơi nh` nhg chả thân nh`

năm ngoái ngồi cạnh V.Trag thi` chơi vs Trag, vs Phương, vs bọn quanh quanh đấy và con D.Linh, thằng Tú.

xog năm nay có 1 vài thay đổi, lại thân hơn vs lũ vịt giời quanh quanh. thấy hợp vs bọn này hơn, đc là mình hơn. lũ-vịt-giời bao gồm cả thằng ỉ và thằng gizmo =))

nhg~ j` tao đã trải qua cug~ chả muốn nói lại, nhg bọn mày nên biết rằng vì nhg~ điều đó nên tao quý trog bọn m` lắm, quý trog lớp mình lắm

tao đang cố hết sức để lấy lại nhiệt huyết, để có cái niềm vui và mog muốn làm liveshow lớp mình .... = = nhg cứ thấy thế nào í. vì thằng Tú đi, vì con M Phg bảo nó chả làm bí thư nữa, mà tao ko chấp nhận đứa nào khác trg lớp mình đứng lên mà chỉ đạo tao. tao sẽ ko nghe, mà tao ko nghe là tao sẽ uể oải. đg nhiên tao uể oải cũng éo lquan j` đâu nhg mà ... tao thấy thể khổ tao lắm

nên nc là ... bg nên có 1 kế hoạch j` đấy đi thì mới kịp đc

ây dà, lại đá sang vụ liveshow rồi zZ

tóm lại, tao chỉ muốn nói là tao rất yêu bọn mày. bg bọn mày rất qutrog đv tao, là 1 phần cs (mà thiếu đi chắc cũng chả sao) và là niềm vui của tao (là lí do tao muốn đến trg`). con Diệu này, e Ngọc này, con Chi, con Hằng, con D Linh, con NA, 2 thằng Ỉ, Gizmo. cám ơn bọn mày. bọn mày có ý nghĩa vs tao phết đấy bọn điên :))

thế nhớ. tao đi lân la spam tiếp đây :x

cam' on ve tất cả những điều chân thật này
Xem lý lịch thành viên
ĐừngHỏi
Phó Đường Chủ
Phó Đường Chủ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm tưởng về trg` lớp, thầy cô, bè bạn.   Sat Sep 13, 2008 10:23 pm

trường: gần nhà,ko quá đú đởn, học hành dễ dàng
Lớp: dota vui vẻ,chan hòa(chửi nhau bỏ mẹ)

Super Saiyan Michael Phelps =)
Xem lý lịch thành viên
DanteTDH
Chân Ngựa
Chân Ngựa

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm tưởng về trg` lớp, thầy cô, bè bạn.   Sat Sep 13, 2008 10:25 pm

Chửi nhau nhưng mà vui! Không muốn uýnh chết nhau là được rồi
Xem lý lịch thành viên
dasss
Chân Lợn
Chân Lợn

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm tưởng về trg` lớp, thầy cô, bè bạn.   Sat Sep 13, 2008 10:36 pm

VIet. Anh thay chu~ ki' roi` ah :))
Xem lý lịch thành viên
FA pro 0_0
Hơi Bị Lắm Mồm
Hơi Bị Lắm Mồm

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm tưởng về trg` lớp, thầy cô, bè bạn.   Sat Sep 13, 2008 10:38 pm

hoc o? day thay' hay moi~ cai' di oanh' dota voi' anh em
Xem lý lịch thành viên
sushi_nuni_o___0
Chân Sói
Chân Sói

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm tưởng về trg` lớp, thầy cô, bè bạn.   Sat Sep 13, 2008 11:25 pm

Thật sự mà nói, từ khi muh đi cắm trại tao đã thấy lớp mình đoàn kết zồi. Nhưg từ khi có kái 4rum này, tao mới thật sự thấy yêu và tin tưởg vào tập thể. Nó júp lớp chơi vs nhau thoải mái hơn và cả hiểu nhau hơn nữa. Thật vui khi có chúg mày làm bạn tao trog đời!Iu chúg mày!
Mog lớp mình sẽ có 1 liveshow thật ý nghĩa!

@HPhương: cảm ơn mày đã coi trọg tao!Thật sự cũg iu mài nhắm! Chúg ta là nhữg kon hớn nhờn thuốc
Xem lý lịch thành viên
Lionking
Chân Ngựa
Chân Ngựa

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm tưởng về trg` lớp, thầy cô, bè bạn.   Sat Apr 11, 2009 11:55 pm

dung la box tinh cam co khac, cac ban viet tinh cam the, yeu nhau nhu "cho voi meo" ay!
Lop truong muon to cam tuong gi ha? to an tuong nhat la cau ma cau noi nhieu nhat moi khi co van de gi: "[b]GIO`I A." Nghe thay cau do la nhan ra ngay. Haha!
Xem lý lịch thành viên http://a2gosu.coo.vn/
Lionking
Chân Ngựa
Chân Ngựa

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm tưởng về trg` lớp, thầy cô, bè bạn.   Sat Apr 11, 2009 11:57 pm

dinh to dam chu "GIO`I A." ma sao khong duoc nhi? phai lam the nao ha cac cau?
Xem lý lịch thành viên http://a2gosu.coo.vn/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm tưởng về trg` lớp, thầy cô, bè bạn.   

Cảm tưởng về trg` lớp, thầy cô, bè bạn.
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang