[ A2 FaMiLy ToGeTher FoReVer ]

We're a Family ! We're the One 4ever ! ~

IndexIndex  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
5 năm rồi , đủ dài để phần người trong mỗi chúng ta lớn thêm 1 chút . Chân trọng những gì mình đã có , cảm ơn tất cả những người bạn của tôi , đã cho tôi những kí ức thật đẹp . Chúc gia đình A2 mãi mãi bên nhau ....... P/s : chúc chú host làm ăn phát đạt , thỉnh thoảng anh còn quay lại gặp gia đình của anh ^^

Share | 

Dành cho k ... :x

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Khuê® (aka Zum)
Bang Chủ
Bang Chủ

Đến từ : Nơi có choco, trà c2 táo, bánh bao, màu vẽ, internet, photoshop và kưg yêu :X

Bài gửiTiêu đề: Dành cho k ... :x   Fri Sep 19, 2008 1:11 am

Cứ ngủ say ....

[DOWNLOAD]

Lắng nghe từng giọt nắng lênh đênh

Lắng nghe mùa thu đến sáng nay

Có lẽ lúc này anh yêu vẫn ngủ say

Lòng em nhớ anh thật nhiều

Lắng nghe từng con phố buông tà

Hát lên lòng vui sướng biết bao

Đến lúc thức dậy, anh yêu em biết mấy

Lòng anh nhớ em thật nhiều

Dẫu biết có lúc giận hờn

Có lúc ngại ngần, vẫn thấy tim em cần anh hơn

Nhớ lắm ánh mắt còn gầy, tiếng hát còn đầy

Vẫn thấy trong em còn ngủ say

Có lắm ước muốn tràn trề, phút chốc ùa về

Phút chốc qua như là cơn mê

Vẫn biết có lúc nhìn lại, những tháng ngày dài

Ánh mắt ban mai say mãi mãi.

========================

k ah`.....

cũng muốn chọn bài j` thix ghê lắm í để dành cho k của m, nhg lại chọn bài này ....

vì ban đêm là lúc m nghĩ đến k nh` nhất

sau 1 ngày, dù vui dù buồn, dù ban ngày m có cạnh ai nh`, nc cả ai nh`, ko quta^m k thì khi đêm đến, mọi chn qua đi chỉ còn mình m vs cái đt ... k là điều duy nhất m nghĩ đến. khi đó, dù ko nhớ vẫn muốn đc nằm trg lòng k, đc k ôm lấy, đc bám vào cánh tay, đc nói mọi chn, ... vì như thế sẽ ko đau nữa, ko buồn nữa. thấy đc hạnh phúc khi đc yêu thương thật nh`, thấy rằng mình thật may mắn

gần 2 năm trôi quá. nhg~ tưởng sẽ chẳng bg cãi cọ, giận hờn nhg .... cũng đã có nhg~ lúc đau lắm, khóc nữa, m đã nghĩ đến chn kết thúc nhg ... làm sao để nói ra đc ? vì biết là ko có ai ym hơn k đâu ... vì m ko thể tưởng tượng ra đc rằng nếu ko có m, k sẽ ra sao ... k mạnh mẽ lắm, ... nhg ko bg có thể cứng nhắc vs m, luôn bị xiêu lòng trc m ... trái tim m đã thắt lại khi biết k khóc ... chỉ vì m sms nói mệt mỏi vs chn của 2 đứa ...

và k đã thay đổi từng chút từng chút 1 ... từ việc kìm chế ko dễ dàng để mình nổi nóng vs m, chn lắng nghẽ m nói, chn sms cuối vào mỗi ngày, chn nói "sáng mai e có dậy ko ? a gọi e dậy nhé" thay cho "mai 8h e gọi a dậy" ...

k cố gắng vì m. m ko thể để ai thay thế k vì ko phải ai cũng đặt m lên trên tất cả mọi thứ. ko phải ai cũng cố gắng để tương lai mình đc tốt đẹp hơn vì m.

hn là 19/09/08 . thế là đã 1 năm 8 tháng 18 ngày .....

còn những 7 năm nữa ....

ko ai biết trc đc tương lai, nhg vẫn luôn cố gắng hết mình vì nó. nhỉ ?

hãy nhớ rằng, chta rất may mắn, biết ko ? may mắn vì k đã thấy m cười, may mắn vì m đã biết yêu thương k, may mắn vì 2 đứa đã là '2 đứa'

mọi chn diễn ra trog thgian này khiến m trân trọng k hơn ...

k đang ngủ rồi đấy, vì ko thấy sms lại ... lúc ngủ k khó tính lắm.

mới đc ôm ngủ có 1 lần nhỉ ? bg thèm lắm nhg sau ôm nh` mà chán là đạp chết đấy ="=

ngủ ngoan .... meo yêu kưng lắm :x

[ Muốn có 1 chiếc đồng hồ đeo tay .... ]
Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/zum_35_hotfcvn
Lionking
Chân Ngựa
Chân Ngựa

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho k ... :x   Sat Apr 11, 2009 11:13 pm

dai the dua nao them doc, lan sau post ngan thoi, bon no moi doc ma post bai gui chu!
Xem lý lịch thành viên http://a2gosu.coo.vn/

Dành cho k ... :x
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang